![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2023_06/4596_iconview_1687405909.jpg)
คุณสมโภช - คุณอรสิริ รุ่งทรัพย์เจริญ มอบเงินบริจาค
คุณสมโภช - คุณอรสิริ รุ่งทรัพย์เจริญ มอบเงินบริจาคจำนวน 200,000 บาท เพื่อสมทบทุนมูลนิธิสมเด็จพระปิ่นเกล้า โดยมี นาวาโทหญิง เย็นฤดี เสตะกสิกร หัวหน้าสำนักงานมูลนิธิสมเด็จพระปิ่นเกล้า และนาวาตรีหญิง สรวงสุดา แนวจิตร รองหัวหน้าสำนักงานมูลนิธิฯ เป็นผู้รับมอบ ณ สำนักงานมูลนิธิสมเด็จพระปิ่นเกล้า ชั้น 1 อาคารพิเคราะห์และบำบัดโรค รพ.ฯ เมื่อวันที่ 22 มิถุนายน 2566