![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2023_07/4647_iconview_1689813416.jpg)
คุณกนิษฐา - คุณภรณี ศรีสุทธิ์ มอบเงินบริจาค
คุณกนิษฐา - คุณภรณี ศรีสุทธิ์ มอบเงินบริจาคจำนวน 200,000 บาท เพื่อสมทบทุนมูลนิธิสมเด็จพระปิ่นเกล้า โดยมี พลเรือตรี ณัฐ อิศรางกูร ณ อยุธยา ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ เป็นผู้รับมอบ ณ ห้องรับรอง สำนักงานผู้อำนวยการ รพ.ฯ เมื่อวันที่ 19 กรกฎาคม 2566