![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2023_09/4787_iconview_1694657619.jpg)
สมาคมภริยาทหารเรือ มอบเงินบริจาค
สมาคมภริยาทหารเรือ โดย คุณจตุพร ชมเชิงแพทย์ นายกสมาคมภริยาทหารเรือ และคณะ มอบเงินบริจาคจำนวน 245,600 บาท เพื่อจัดซื้ออุปกรณ์ทางการแพทย์ ให้ศูนย์สุขภาพ โรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ โดยมี นาวาเอก เฉลิมพล นิยมรัฐ ผู้อำนวยการศูนย์สุขภาพ รพ.ฯ เป็นผู้รับมอบ ณ ศูนย์สุขภาพ รพ.ฯ เมื่อวันที่ 13 กันยายน 2566