![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2023_09/4788_iconview_1694660922.jpg)
สมาคมภริยาทหารเรือ มอบกล้องส่องลำไส้ใหญ่ระบบวิดีทัศน์พร้อมอุปกรณ์
สมาคมภริยาทหารเรือ โดย คุณจตุพร ชมเชิงแพทย์ นายกสมาคมภริยาทหารเรือ และคณะ มอบกล้องส่องลำไส้ใหญ่ระบบวิดีทัศน์พร้อมอุปกรณ์ มูลค่า 2,000,000 บาท ให้โรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ โดยมี พลเรือตรี ณัฐ อิศรางกูร ณ อยุธยา ผู้อำนวยการ รพ.ฯ เป็นผู้รับมอบ ณ ห้องรับรองพิเศษ ชั้น 2 อาคารผู้ป่วยนอก รพ.ฯ เมื่อวันที่ 13 กันยายน 2566