![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2023_11/4993_iconview_1699171579.jpg)
งานชมรมพยาบาลสี่เหล่า เดินการกุศล “ ปลูกความดีไว้ในแผ่นดิน ครั้งที่ 21 ”
นาวาเอกหญิง เฉลิมศรี สองห้อง รองผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ ฝ่ายการพยาบาล และนาวาเอกหญิง นวลลักษณ์ บุษบง ผู้อำนวยการวิทยาลัยพยาบาลกองทัพเรือ พร้อมคณะข้าราชการ รพ.ฯ คณะครู วพร. และนักเรียนพยาบาลศาสตร์ ร่วมงานชมรมพยาบาลสี่เหล่า เดินการกุศล “ ปลูกความดีไว้ในแผ่นดิน ครั้งที่ 21 ” โดยมี พลโท เกษม ภิญโญชนม์ ผู้อำนวยการศูนย์อำนวยการแพทย์พระมงกุฎเกล้า เป็นประธานในพิธีฯ ณ พระราชวังพญาไท เขตราชเทวี กรุงเทพฯ เมื่อวันที่ 4 พฤศจิกายน 2566