![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2023_12/5034_iconview_1701679519.jpg)
คุณวิเชียร - คุณเสาวนีย์ ศิริคุตตาภรณ์ มอบเงินบริจาค
คุณวิเชียร - คุณเสาวนีย์ ศิริคุตตาภรณ์ มอบเงินบริจาคจำนวน 100,000 บาท เพื่อพัฒนาบริการทางการแพทย์ โรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า โดยมี นาวาโทหญิง เย็นฤดี เสตะกสิกร รอง ผอ.ศูนย์รับบริจาค โรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ และนาวาตรีหญิง สรวงสุดา แนวจิตร หน.แผนกรับบริจาค รพ.ฯ เป็นผู้รับมอบ ณ สำนักงานมูลนิธิสมเด็จพระปิ่นเกล้า ชั้น 1 อาคารพิเคราะห์และบำบัดโรค รพ.ฯ เมื่อวันที่ 4 ธันวาคม 2566