![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2023_12/5039_iconview_1702010611.jpg)
เจ้ากรมแพทย์ทหารเรือ แสดงความยินดีกับ นาวาโทหญิง สุพัตรา นุชกูล และนาวาตรีหญิง สุจิตตา เหมือนศรี
พลเรือโท ณัฐ อิศรางกูร ณ อยุธยา เจ้ากรมแพทย์ทหารเรือ แสดงความยินดีกับ นาวาโทหญิง สุพัตรา นุชกูล และนาวาตรีหญิง สุจิตตา เหมือนศรี เนื่องในโอกาสได้รับรางวัลผลงานวิจัยและสิ่งประดิษฐ์ทางทหารของกระทรวงกลาโหม ประจำปี 2566 ณ กองบังคับการ กรมแพทย์ทหารเรือ เมื่อวันที่ 8 ธันวาคม 2566