![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2024_02/5530_iconview_1707463783.jpg)
พลเรือเอก สุวรรณ – คุณเบญจรัศมี ตันสุวรรณรัตน์ มอบเงินบริจาค
พลเรือเอก สุวรรณ – คุณเบญจรัศมี ตันสุวรรณรัตน์ มอบเงินบริจาคจำนวน 100,000 บาท เพื่อสมทบทุนมูลนิธิสมเด็จพระปิ่นเกล้า โดยมี นาวาเอก พิทักษ์ พงศ์นนทชัย เป็นผู้แทนมอบ และนาวาโทหญิง เย็นฤดี เสตะกสิกร หัวหน้าสำนักงานมูลนิธิสมเด็จพระปิ่นเกล้า เป็นผู้รับมอบ ณ สำนักงานมูลนิธิสมเด็จพระปิ่นเกล้า ชั้น 1 อาคารพิเคราะห์และบำบัดโรค รพ.ฯ เมื่อวันที่ 8 กุมภาพันธ์ 2567