![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2020_12/589_iconview_1607398371.jpg)
คุณทวีพันธุ์ อิงคานุสรณ์ มอบเงินบริจาค
พลเรือโท วิชัย มนัสศิริวิทยา เจ้ากรมแพทย์ทหารเรือและประธานมูลนิธิสมเด็จพระปิ่นเกล้า พร้อมด้วย น.อ.พิทักษ์ พงศ์นนทชัย รับมอบเงินบริจาคในนาม คุณทวีพันธุ์ อิงคานุสรณ์ จำนวน 500,000 บาท สมทบทุนมูลนิธิสมเด็จพระปิ่นเกล้า เพื่อโครงการจัดสร้างพระพุทธหยกแกะสลักและวิหารประดิษฐานพระพุทธรูป ให้โรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ ณ ห้องรับรองกรมแพทย์ทหารเรือ ชั้น 2 อาคารกองบังคับการ กรมแพทย์ทหารเรือ เมื่อวันที่ 17 พฤศจิกายน 2563